ผู้เขียน หัวข้อ: เสียว สะท้าน ใจแทบละลาย  (อ่าน 2333 ครั้ง)

ออนไลน์ ฮวกเหอะ

• Sr. Member
  • *
  • ไว แม่น คม ชอบแท้ๆ
เสียว สะท้าน ใจแทบละลาย
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 03:47:42 pm »
เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา เอาไก่หนุ่มไปหาประสบการณ์ ไอเราก็ดูแล้วเราก็ว่ามันเก่งอยู่ แค่อยากรู้ว่า ไอเก่งเราน่ะพอสุ้กับเขาไหวไหมเลย ไปลองที่บ่อน ป่า หาตีสัก2200 แต่ ไก่เรา ผมคิดว่าสู้ 2อันพอ เพราะเราแค่ลงนวมอย่างเดียว ไม่เคยเจ็บตัวเลย แบบว่า ซิงๆ พอไปปรุ๊บ เขาจัดมา เจอลุกอายุ ชนะมา 3เที่ยว ท้าตี3 อันด้วย เปรียบแล้ว ผมสุ้ครับ(ประมาณว่าเจ้าของเก่งกว่าไก่) หาข้อสรุปก่อนตี เราเสียเปรียบ เรื่อง เนื้อหนังมาก ประสบการณ์ ไก่ต่างกันมาก ของเราไม่เคยแม้นเจ็บ แต่ที่เราได้เปรียบ คือ รอย +น้ำหนักมือน้ำ ถ้าทั้ง คนทั้งไก่ สองฝั่งชั่ง กิโล กัน เราน่าจะได้เปรียบ ราวๆ60KG เพื่อนๆ พี่ๆ คิดว่า ตีแล้ว น่าจะออกมาประมาณไหนครับ ลองทายขำๆ เดี๋ยวผมมาเฉลย
ไม่มีก้าวแรก ย่อมไม่มีก้าวที่สอง
ฮวก พานทอง ชลบุรี 0890335559

ออฟไลน์ Max ไก่ตีฟรีสไตส์

• Global Moderator
  • *
Re: เสียว สะท้าน ใจแทบละลาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 03:53:24 pm »
++++ มือเปรียบไก่ หากตัวใหญ่  จะมีข้อดี ก็ ไก่ ที่อุ้ม จะตัวเล็ก ทันตาเห็นเลยคับ 55   .........................ทายรูปเกมส์ นะคับ

1..........ปล่อยหาง เราเป็นต่อ  เบียดไปเบียดมา เลิกกันคับ
2..........ปล่อยหาง เราเป็นต่อ ม้วนเดียวจบ แบบ สดบดเก๋าคับ .........อิอิ

ออฟไลน์ jakky_chaiyaphum

• *
  • ไก่เก่ง เวลาปล้ำ เขาไม่เตะ ไก่นวม มัดปาก ไว้หรอก!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 03:54:32 pm »
สู้เรายากครับ พี่ฮวก  ได้ใหญ่กว่า ตั้ง 60 กิโล

ว่าแต่ แถวบ้านผม ถ้าเเบบนี้ ไม่ถือว่าได้ใหญ่ครับ ถือว่าได้อ้วน 60 กิโล มากกว่า ฮ่าๆๆๆ

ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไก่เก่ง เวลาปล้ำ เขาไม่เตะ ไก่นวม มัดปาก ไว้หรอก!

ออฟไลน์ ซุ้มกราบธรณี

• *
  • สันต์ ครับ 089 - 423 - 4347
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 03:56:31 pm »
บ๊ะ คือโพดแท่ไก่บ่เคยเจ็บซัดไล่แข็ง 3 น้ำว่านี่แมะ ผมว่าบ่รอด ถ้ารอดกะเก่งเติบ
เอ็งบุกข้าถอย เอ็งคอยข้าแหย่ เอ็งแย่ข้าซ้ำ

ออฟไลน์ เจ๊น้าย

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 03:57:16 pm »
น่าจะตีเขาไม่อยู่นะคะ เขาได้เปรียบอายุ
ขอทำนายอนาคตซุ้มนี้ดังแน่นอน เพราะมือน้ำอินเทรนด์มาก

ออฟไลน์ โจโจ้

• Hero Member
  • *
  • ผู้ดำรงตำแหน่ง เหรานยิ๊กยิ๊ก ประจำสมาคม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 03:59:58 pm »
 สรุป อันแรกเราเป็นพระเอก   อันสองเป็นเพื่อนพระเอก  อันสามเป็นลูกสมุนตัวโกง  แต่ดีที่ มีต้นกล้วยบังไว้เลยยิงไม่ตาย

เดาจากที่พี่ฮวกว่ามาในข้างต้น  อิอิอิ
เลี้ยงไก่ไว้ขอหวย

ออนไลน์ น้องทหาร

• *
  • เบอร์ฝากเสียว 092-6533959
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 04:25:16 pm »
นายช่าง ซุ้มมนี้เลี้ยงไก่ดีจริงๆ ดีทั้งไก่ทั้งคน ถ้ามารวมกับผมนี่ สมบูรณ์ [/b]ครับ อิอิ
แมวเก้าชีวิต

ออฟไลน์ ซุ้ม ป.แก่นเพชร

• Full Member
  • *
  • อยู่ได้ทุกที่ ที่มีไก่ชน....!!!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 04:54:59 pm »
1 ตอบแบบเอาใจ.....สูสี แต่แพ้กระดูกครับ
2 ตอบตามความเห็นในใจลึกๆ...แพ้แบบสู้ไม่ได้

ตอบตามข้อมูลที่ให้มานะครับ 55+ อย่าว่ากันนะนายช่าง ยังไงก็คนรักไก่ชนเหมือนกัน เป็นกำลังใจให้ตลอดครับ อิ อิ
ไก่พม่าหัวบ่ดิ้นตีนบ่ไหล ไก่ไทยเข่าบ่ซอดกอดบ่แน่น..เอาถิ่มเข่าป่าพุ้น

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 05:10:43 pm »
 ;D ;D มีคนถูกแล้วครับ แต่ อยากฟังความคิดเห็นของ  เพื่อนๆก่อน เดี๋ยวทุ่มนึงเฉลยครับ
ไม่มีก้าวแรก ย่อมไม่มีก้าวที่สอง

ออฟไลน์ ทา ไก่ตีฟรีสไตส์ สุรินทร์

• *
  • ไก่คือของเล่น ความจริงใจคือของจริง 080799309
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 06:43:25 pm »
รอเฉลยครับอิอิ
ไก่ตีฟรีสไตส์ สุรินทร์
พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ https://www.facebook.com/konrakkaichonsurin?ref=hl

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 07:17:14 pm »
 ;D ;D ;D ขอขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ร่วมทายกันนะครับ อิอิ
คนทายถูกมี  เสี่ยmax  เจ๊น้าย คุณโจโจ้
อัน 1 เข้าไป เขาไล่ต่อเรา ทั้งสนาม อยู่ฝั่งนู้นหมด ปล่อยหางได้ 5 นาที เราเป็นต่อ 3/2 เพราะเขา ตี1ที เราตีซะ 2-3ที +กับความแรง และแม่นอยู่กับเราหมด ปลายยกเขาหัวแตก

อัน 2 อันนี้เราทีเขาที เนื่องจากเราไม่เคยโดน เริ่มมีอาการซึมบ้าง แต่โดนน้อยกว่าเขาเยอะ ราคาเสมอล่ะ เขา ตีกระทบตาเรา ปิด สักพักเราตีเขาปิดบ้าง

[/size]อัน 3 เข้าไป งงกับไก่ตัวเอง อยู่ๆเอาแรงมากจากไหนฟะ ซัดเขาเอาซัดเขาเอา ตูมๆๆ อันนี้ต้นอัน เงียบทั้งสนามหางบาน แต่เราอ่อนเลยเติมไม่เต็ม พอ เขาเริ่มสวน อ้าว เราหนักหัวแล้ว ยกไม่ขึ้นล่ะ ส่วนเขา ก้มไม่ลง และเขาไม่เฆี่ยนไก่ หากเฆี่ยน น่าจะแพ้ครับ แต่ก็ดีที่เราเป็นตัวตีมาตลอด ตีสะสมไว้มากครับ ท้ายเกม เขายืนขาสั่น เรายกหัวยกไม่ขึ้น อาการซึมแข้ง จบเกมเสมอยกกันไป
[/size]สรุปหลังชนเสร็จ ตาปิดกันไปแบบไม่บอดคนล่ะข้าง อีกข้าง หรี่ทั้งคู่ ไก่เราได้หน้าได้แข็งสมใจ อยาก  ใครอยากเสียว ลองดูได้ครับ แต่ขอบอก บีบหัวใจมาก แข็งกว่ากันเยอะมาก ตีไม่ลง เพราะเราไม่สามารถเติม ให้เต็มได้

ออฟไลน์ เอ ไก่ตีฟรีสไตล์

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 08:23:14 pm »
เก่งเล็กเก่งใหญ่ เก๋าแข็ง นิ่มเก่ง เห็นประจำในสนามคับพี่ ;D

ออฟไลน์ ซุ้ม ป.แก่นเพชร

• *
  • อยู่ได้ทุกที่ ที่มีไก่ชน....!!!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 09:27:48 am »
ถือว่าเก่งครับ..ไฟท์หน้าเลี้ยงดีๆตีแพงเลย ทางพัทยาช่วย 550-.
ไก่พม่าหัวบ่ดิ้นตีนบ่ไหล ไก่ไทยเข่าบ่ซอดกอดบ่แน่น..เอาถิ่มเข่าป่าพุ้น

ออนไลน์ อมตะ

• *
  • ช่างซ่อมบำรุงประจำสมาคม
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 09:36:53 am »
อิอิ เที่ยวหน้าแข็งโป๊กครับช่าง
เตือนตัวเอง..ว่าเก่งได้..แต่อย่ากร่าง
  รู้รับฟัง..ไม่ใช่พล่าม..เป็นน้ำไหล
อย่าหลงตน..ให้คนเขา..เหนื่อยหน่ายใจ
เจอบันได..ถ้า "ขึ้น" ได้..ต้อง "ลง" เป็น

ออฟไลน์ กุหลาบดำ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 09:48:51 am »
ถึงว่า..นายช่างชอบเสียวอิๆๆ

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 11:48:14 am »
ได้แข็ง + ได้เสียวครับ แต่ เสียวแบบนี้บ่อยๆไม่ดีครับ ต้องเพลาๆหน่อยมะงั้น หัวใจจะวาย555

ออฟไลน์ ครูติ๊ก

• Jr. Member
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 02:31:07 pm »
ดีครับที่ยังเสมอ
ทีมงานผมออกไปแบบนี้เห็นซึมกลับมาทั้งคนทั้งไก่ครับ
คราวหน้าจัดหนักครับนายช่าง
จรัส ไก่ชน

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 08:08:54 am »
ดีครับที่ยังเสมอ
ทีมงานผมออกไปแบบนี้เห็นซึมกลับมาทั้งคนทั้งไก่ครับ
คราวหน้าจัดหนักครับนายช่าง
ตอนแรก ก็ช่างใจครับ กลัวไก่เราซึมแข้ง แต่คิดไปคิดมา เราได้เปรียบตรง น้ำหนัก(มือน้ำ)นี่แหละครับครูติ๊ก ผมเลยลุย

ออฟไลน์ โคคาโคล่า

• *
  • ปลาบ่กัด ไก่บ่ตี มันซิชนะใดติ พี่น้อง อิอิ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 09:14:50 am »
ได้แข็งสมใจครับพี่  :D

ออฟไลน์ ชญานนท์ ไก่ตีฟรีสไตล์

• *
  • ชญานนท์ สระทองเตียว
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 10:00:51 am »
เสียวขนาดนี้หรือป่าวครับช่างฮวก 55555 :D :D

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 10:03:16 am »
ว๊ายยย ตาย พี่ขวัญ มีหลักฐาน ::) ::) ::) ::)

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 09:48:42 pm »
สรุป อันแรกเราเป็นพระเอก   อันสองเป็นเพื่อนพระเอก  อันสามเป็นลูกสมุนตัวโกง  แต่ดีที่ มีต้นกล้วยบังไว้เลยยิงไม่ตาย

เดาจากที่พี่ฮวกว่ามาในข้างต้น  อิอิอิ

ต้นกล้วยเพิ่งโตแค่คืบเดียวครับคุณโจโจ้..มันจะบังได้บ่ครับอิๆๆๆ
แหล่งพันธุ์กรรมไก่ชน บราซิล พัฒนาพม่าสายตี หริภุญชัย      และ สายกระดุมทองโอเล่
โครงสร้างดี ตีแรง แทงตอ ล่ออาชีพ

205 ม.9 ต.ปากคาด อ.ปากคาด จ.บึงกาฬ 38190
084-399-4984  ภาคภูมิ ผลภักดี

ออนไลน์ ป๋าแหลม ไก่ตี ฟรีสไตส์

• *
  • ไก่ไม่มีขน คนไม่มีเพื่อนเยอะ ตีไก่แพงลำบาก
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 10:02:31 am »
ช่างฮวกเห็นติ๋มๆแบบนี้ไม่เบาเลยนะ น้องเขาบอกไม่จกแบบธรรมดา แถมนิ้วไปบี้ตรงนั้นอีก เสียวโว้ยๆ

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 12:18:01 pm »
ช่างฮวกเห็นติ๋มๆแบบนี้ไม่เบาเลยนะ น้องเขาบอกไม่จกแบบธรรมดา แถมนิ้วไปบี้ตรงนั้นอีก เสียวโว้ยๆ
ได้อาจารย์ดีแบบป๋าแหลม ล่ะครับ ผมถึง บี้น้องเขาได้ ขนาดนั้น อิอิ ;D ;D

ออฟไลน์ ทาโร่

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 01:41:50 pm »
ได้อาจารย์ดีแบบป๋าแหลม ล่ะครับ ผมถึง บี้น้องเขาได้ ขนาดนั้น อิอิ ;D ;D

สุดยอดทั้งคู่ ครับ

ออฟไลน์ ไก่ปลดระวาง

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 11:31:06 am »
ข้ามรุ่นไปหน่อยครับ คุณฮวก .. เที่ยวหน้าแข็งโป๊กครับ

Back to top