ผู้เขียน หัวข้อ: รหัสอันตรายสายใต้หวันย้ายจาก ส.รวมชัยโชคพณภัส เข้า ซุ้มหนุ่มซาลอนแล้วครับ  (อ่าน 4162 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่ม ซาลอน

• Newbie
  • *
แม่403 ใต้หวันเลือดเข้ม (ค่าตัว25000+อ๊อฟชั่น)
สายบน ลูกพลับ (แจ้สุโขทัย+ปลอกแดง)ชุด/ขวัญใจ/นักรบ/สาMP
สายล่าง เดือยสั้น+สนั่นเมือง,ปลอกแดง
นำเข้ามาโมดิฟาย เลือดลึก/เลือดใหม่ ประวัติการจ่ายลูกมีผลงานชนแพงตลอด
ขอบคุณเสี่ยพีท อีกครั้งน้ำใจเพื่อนคนนี้สุดยอดจริงๆ

• Newbie
  • *
ของแท้ประวัติชัดเจนครับ
เสี่ยพีทนำเข้ามาพัฒนาที่สามร้อยยอด
บรีดโดยพี่บอย ส.รวมชัย

ออนไลน์ คนซื้อไก่ตี

• Sr. Member
  • *
ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด

ออฟไลน์ กุหลาบไฟ

• Hero Member
  • *
  • เพชรชัยภูมิ
พี่หนุ่มพมจองลูกครอกแรกสักคู่นะครับพี่หนุ่ม
( นักสู้แห่งสยาม )

ออฟไลน์ ไก่ปลดระวาง

• Full Member
  • *
แจ่มมากครับ เสี่ยวุฒิ .. แล้วเอารุ่นลูกมาแลกกันบรีดนะครับ อิอิ

ตัวในรูป MP234 ลูกเยียร์ 4 สาย ครับ

• Newbie
  • *
เจ้าสาตีตา ใต้หวัน ส.อุดมชัย
สายบน เจ้าสาMP (แจ้สุโชทัย+ปลอกแดง)ชุด/ลูกพลับ/ขวัญใจ/นักรบ
สายล่าง แม่หลานเจ้าชูการ์เลย์
พี่ศักดิ์มอบมาให้โมดิฟาย สายบราซิล/พม่าซาลอนครับ
ขอบคุณพี่ชายใจดีน้ำใจสุดยอดเกินร้อยจริงๆครับ

• Newbie
  • *
 ;D ปีนี้จัดหนักเลยครับพี่คนซื้อไก่ตีอิๆๆ
ครับกุหลาบไฟตอนนี้มีโครงการxxxกับเสี่ยพีทอยู่ต้องรอนิดนึงครับขอคุยกับต้นสายก่อน ;)
สำหรับพี่นก พี่ชายสุดlove ต้องคุยกันยาวเลยครับอิๆๆ
ปีหน้าเจอกันครับ ใต้หวันโมดิฟาย ออกมาป่วนเมืองแน่นอนคร้าบพี่น้อง555

ออฟไลน์ กบจ้า

• *
  • ไกชนสายพันธุ์ D4D
โอ้ย มาแต่ละตัว ซี๊ดๆทั้งนั้นเลย
081-981-8489 GSM

ออนไลน์ ป๋าแหลม ไก่ตี ฟรีสไตส์

• Global Moderator
  • *
  • ไก่ไม่มีขน คนไม่มีเพื่อนเยอะ ตีไก่แพงลำบาก
แจ่มจริงคุณวุฒิ ฝากป๋าอิส ล๊อกรหัสอันตรายไว้เผื่อหน่อยคร๊าบ

• *
เอาไปแล้วป๋าจะปลดล๊อคได้ไหมนี่
อิอิ

• *
คลังใต้หวันพัฒนา และป๋าก๋อยโมดิฟลายครับป๋าแหลม  ;D

ออฟไลน์ ทา ไก่ตีฟรีสไตส์ สุรินทร์

• *
  • ไก่คือของเล่น ความจริงใจคือของจริง 080799309
ยินดีด้วยนะครับอิอิ
ไก่ตีฟรีสไตส์ สุรินทร์
พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ https://www.facebook.com/konrakkaichonsurin?ref=hl

ออฟไลน์ เพชรกงเกวียน

• *
  • ไก่ชนไม่ได้ให้แค่ความสนุก แต่ให้มิตรภาพจากพี่ๆน้องๆมากกว่า
สุดยอดเลยครับ ลวกพี่

ออนไลน์ ชญานนท์ ไก่ตีฟรีสไตล์

• *
  • ชญานนท์ สระทองเตียว
จะคอยติดตามชมผลงานนะครับคุณวุฒิ. :D :D

ออนไลน์ Vut1188

• *
ของดีทั้งนั้นขอแบ่งมาพัฒนากับสายที่ไร่ผึ้ง-ฝนบ้างน่ะ

• *
เอาใว้ทดสอบกันในชั้นของลูกนะครับเสี่ย
(เกิดมารอแล้วนะ อิอิ)

ออนไลน์ ชญานนท์ ไก่ตีฟรีสไตล์

• *
  • ชญานนท์ สระทองเตียว
โอ้ว...ตัวนี้ดูบึกบึนดีแท้ครับชอบๆๆ อิอิ :D :D :D..

ออฟไลน์ บอล กุมภวา

• *
  • ดูแลเขาดีเขาก็จะตอบแทนเรา
เห็นแล้วซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆเลยครับ
ชอบแผลหูแผลตา คร้าบ
 0890088264

ออฟไลน์ กุหลาบดำ

• *
สวยมากครับเสี่ยวุฒิ

ออฟไลน์ ป๋า ยศ

• *
เสี่ยวุฒิ ครับ ผทมชอบวิ้งพลัด นะครับ คริ คริ

ออฟไลน์ Bee Boy

• *
  • ช่างภาพประจำทีมงาน..และ..มือน้ำจำเป็น
แหล่มเลยคับ พี่วุธ... :o :o :o
การรับฟังด้วยสติ...จะทำให้คนเราเติบโตขึ้นอย่างมั่นคง...

ออฟไลน์ กุหลาบไฟ

• *
  • เพชรชัยภูมิ
;D ปีนี้จัดหนักเลยครับพี่คนซื้อไก่ตีอิๆๆ
ครับกุหลาบไฟตอนนี้มีโครงการxxxกับเสี่ยพีทอยู่ต้องรอนิดนึงครับขอคุยกับต้นสายก่อน ;)
สำหรับพี่นก พี่ชายสุดlove ต้องคุยกันยาวเลยครับอิๆๆ
ปีหน้าเจอกันครับ ใต้หวันโมดิฟาย ออกมาป่วนเมืองแน่นอนคร้าบพี่น้อง555
55555......ก็ว่าอยู่ครับพี่หนุ่มสายนี้เขาหวงผมแซ่วดูเฉยครับพี่.....อิอิ
ขอให้ออกมาแจ่มนะครับพี่หนุ่ม
( นักสู้แห่งสยาม )

ออฟไลน์ คนชนไก่พม่า

• *
ของจริง ๆ ทุกสายครับ

ออฟไลน์ ซุ้มกราบธรณี

• *
  • สันต์ ครับ 089 - 423 - 4347
ยินดีด้วยครับ เหล่ากอดีๆทั้งนั้น มีดีๆแบ่งปันกันนะครับพี่
เอ็งบุกข้าถอย เอ็งคอยข้าแหย่ เอ็งแย่ข้าซ้ำ

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ
กบ/ป๋าแหลม/ป๋าอิสระ/น้องทา/น้องวุฒ/พี่ขวัญ/เสี่ยวุฒคลองไทร/คุณบอล/พี่ตุ๋ย/ป๋ายศ/บีบอย/กุลาบไฟ/คนชนไก่พม่า/ซุ้มกราบธรณี
รอผลงานปีหน้าครับถ้าผ่าน เตรียมตัวเลยครับอิๆๆ

ออนไลน์ น้องทหาร

• *
  • เบอร์ฝากเสียว 085 - 2476351
สวยครับพี่ เพาะไว้เยอะๆนะ จะไปหลอย อิอิ

ออฟไลน์ อมตะ

• *
  • ช่างซ่อมบำรุงประจำสมาคม
สวยๆทั้งนั้นเลยครับ โครงสร้างไม่ต้องพูดถึง
สุดยอดสายพันธุ์เลยครับ
เตือนตัวเอง..ว่าเก่งได้..แต่อย่ากร่าง
  รู้รับฟัง..ไม่ใช่พล่าม..เป็นน้ำไหล
อย่าหลงตน..ให้คนเขา..เหนื่อยหน่ายใจ
เจอบันได..ถ้า "ขึ้น" ได้..ต้อง "ลง" เป็น

ออฟไลน์ ยีสต์ ไก่ตีฟรีสไตล์

• *
  • ก๋อย...วี๊ดบึ้ม
เก็บตัวดีๆใว้เพียบเลยนะครับ พี่วุฒิ
081-3548048

ออฟไลน์ jakky_chaiyaphum

• *
  • ไก่เก่ง เวลาปล้ำ เขาไม่เตะ ไก่นวม มัดปาก ไว้หรอก!
แต่ละสาย........อันตรายสุดๆ   สุดยอดมากครับผม
ไก่เก่ง เวลาปล้ำ เขาไม่เตะ ไก่นวม มัดปาก ไว้หรอก!

ออนไลน์ ป๋า ยศ ไก่ตีฟรีสไตส์

• *
  • ซุ้ม สิงห์ยาดอง และผองเพื่อน การพัฒนาไม่หยุดนิ่ง
ผมเห็นโครงสร้างแล้วผมปรี้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เลย ช๊อบๆๆๆๆๆๆๆ  ช๊อบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ซุ้ม สิงห์ยาดอง และผองเพื่อน    Tel : 08-4123-4667 ; 09-4673-1511

https://www.facebook.com/groups/475702915890564/?fref=ts

ออนไลน์ Max ไก่ตีฟรีสไตส์

• *
++++เอาไปเก็บไว้ไหนหมดคับพี่วุฒิ.................55

• Newbie
  • *
ครับหนึ่ง/อมตะ/ยีสต์/พี่แจ๊คกี้/ป๋ายศ
เป็นแนวทางให้เพื่อนๆได้พัฒนากันไปครับอิๆๆ
เซฟเฮ้าส์ผมมีหลายที่ครับแม็กอิๆๆ

ออฟไลน์ jakky_chaiyaphum

• *
  • ไก่เก่ง เวลาปล้ำ เขาไม่เตะ ไก่นวม มัดปาก ไว้หรอก!
ครับหนึ่ง/อมตะ/ยีสต์/พี่แจ๊คกี้/ป๋ายศ
เป็นแนวทางให้เพื่อนๆได้พัฒนากันไปครับอิๆๆ
เซฟเฮ้าส์ผมมีหลายที่ครับแม็กอิๆๆ

พี่วุฒิ ยังไง ก็ ฝากตัวเมีย สีขาวๆ  ที่ พี่วีระพล บ้านข้างๆพี่  ยืมผมไป ผสม กะจะ เอาเข้ากับ พ่อไก่ของพี่   ช่วยอนุญาติ ด้วย นะครับ อิอิอิ 
แม่นี้ จ่ายลูก สุดยอดมากคร๊าปปป  เป็นลูกมังกรขาว จากภัทรฟาร์ม...ที่ผมแบ่งมา
ไก่เก่ง เวลาปล้ำ เขาไม่เตะ ไก่นวม มัดปาก ไว้หรอก!

Back to top