หมวดหมู่ทั่วไป ไก่ตีฟรีสไตล์ > ห้องสนทนา กระดานข่าวไก่ชน ไก่ตีฟรีสไตล์

ทราบข่าวมาว่าเจ้าปีใหม่ได้ย้ายค่ายไปสังกัดซุ้มเสี่ยเผือกชมรมฝั่งธน

<< < (4/6) > >>

ซุ้มกราบธรณี:

--- อ้างจาก: อมตะ ที่ มิถุนายน 21, 2013, 03:15:38 pm ---เรื่องไก่ถ่าจักหน่อยเด้อครับอ้ายสันต์
บ่แน่ผมอาจสิแลนรถไปเบิงเอง
หรือส่งมาบัวใหญ่สิมีรถส่งมาบอครับ
ลองถามๆเบิงแนเด้อครับ เพราะผมกลับบ้านสิได้แลนไปเอาใกล้ๆ
--- End quote ---
ขอบคุณครับอ้ายสุทินแวะมากินน้ำกินท่าอยู่ชุมพลบุรี พักรถจักชั่วโมง 2 ชั่วโมง
แล้วค่อยกลับบ้านกะได้ครับอ้ายสุทิน บ่แน่อาจสิมีแนวติดไม้ติดมือไปนำเด้อ อิอิ

Max ไก่ตีฟรีสไตส์:
++เจ้าปีใหม่ ย้ายไปเสี่ยเผือกแน่นอนคับ

อมตะ:

--- อ้างจาก: ซุ้มกราบธรณี ที่ มิถุนายน 27, 2013, 12:14:25 pm ---
--- อ้างจาก: อมตะ ที่ มิถุนายน 21, 2013, 03:15:38 pm ---เรื่องไก่ถ่าจักหน่อยเด้อครับอ้ายสันต์
หรือส่งมาบัวใหญ่สิมีรถส่งมาบอครับ
ลองถามๆเบิงแนเด้อครับ เพราะผมกลับบ้านสิได้แลนไปเอาใกล้ๆ
ขอบคุณครับอ้ายสุทินแวะมากินน้ำกินท่าอยู่ชุมพลบุรี พักรถจักชั่วโมง 2 ชั่วโมง
แล้วค่อยกลับบ้านกะได้ครับอ้ายสุทิน บ่แน่อาจสิมีแนวติดไม้ติดมือไปนำเด้อ อิอิ

จังสั้นขอเป็นช่วงเข้าพรรษาเด้อครับอ้ายสันต์ มีหยังเปลี่ยนแปลงเดี๋ยวโทรหาครับ

ซุ้มกราบธรณี:

--- อ้างจาก: อมตะ ที่ มิถุนายน 27, 2013, 01:24:50 pm ---
--- อ้างจาก: ซุ้มกราบธรณี ที่ มิถุนายน 27, 2013, 12:14:25 pm ---

จังสั้นขอเป็นช่วงเข้าพรรษาเด้อครับอ้ายสันต์ มีหยังเปลี่ยนแปลงเดี๋ยวโทรหาครับ

โอเคครับอ้ายสุทิน พอดีผมว่าซิเอาผสมเก็บลูกก่อนจักคอกนึง เข้าพรรษาพอดี ตกลงตามนี้ครับ

บอล กุมภวา:
ชอบครับเจ้าปีใหม่ แต่ว่ามันจะถ่ายเลือดมั้ยต้องลุ้นครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version